அரசியல்

“இந்தியாவே உங்கள் வீடுதான்..”- ராகுல் காந்திக்கு ஆதரவாக களமிறங்கிய நடிகர் பிரகாஷ் ராஜ் !

கொடுங்கோலர்களிடம் இருந்து காப்பாற்ற விரும்பும் ஒவ்வொருவரின் வீடும் உங்கள் வீடுதான்.. இந்தியாவே உங்கள் வீடுதான் என ராகுல் காந்திக்கு நடிகர் பிரகாஷ் ராஜ் ஆதரவு தெரிவித்துள்ளார்.

“இந்தியாவே உங்கள் வீடுதான்..”- ராகுல் காந்திக்கு ஆதரவாக களமிறங்கிய நடிகர் பிரகாஷ் ராஜ் !
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
KL Reshma
Updated on

இந்தியாவில் கடந்த 2019-ம் ஆண்டு மக்களவைத் தேர்தல் நடைபெற்றது. அப்போது கர்நாடக மாநிலம் , கோலாரில் நடந்த பிரச்சாரத்தில் காங்கிரஸ் கட்சியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ராகுல் காந்தி கலந்து கொண்டார். இந்த பிரச்சாரத்தில் பேசிய ராகுல் காந்தி, "நிரவ் மோடி, லலித் மோடி என மோடி பெயர் வைத்துள்ளவர்கள் எல்லாம் திருடர்களாக இருக்கிறார்கள்" என பேசினார்.

“இந்தியாவே உங்கள் வீடுதான்..”- ராகுல் காந்திக்கு ஆதரவாக களமிறங்கிய நடிகர் பிரகாஷ் ராஜ் !

இதையடுத்து மோடி என்ற குடும்ப பெயர் வைத்துள்ளவர்களை ராகுல் காந்தி அவமதித்துள்ளார் என கூறி குஜராத் முன்னாள் பாஜக அமைச்சர் புர்னேஷ் மோடி என்பவர் சூரத் மாவட்ட நீதிமன்றத்தில் வழக்குத் தொடுத்தார். இந்த வழக்கில், ராகுல் காந்திக்கு இரண்டு ஆண்டுகள் சிறை தண்டை விதித்து சூரத் நீதிமன்றம் கடந்த சில நாட்களுக்கு முன்பு தீர்ப்பு வழங்கியது. மேலும் ராகுல் காந்தி மேல்முறையீடு செய்ய 30 நாட்கள் அனுமதியும் ரூ. 15,000 பிணைத்தொகை செலுத்தி ஜாமீன் பெறவும் நீதிமன்றம் அனுமதி அளித்தது.

“இந்தியாவே உங்கள் வீடுதான்..”- ராகுல் காந்திக்கு ஆதரவாக களமிறங்கிய நடிகர் பிரகாஷ் ராஜ் !

இதையடுத்து சூரத் நீதிமன்றத்தின் தீர்ப்பைச் சுட்டிக்காட்டி கடந்த 24-ம் தேதி ராகுல் காந்தி மக்களவை உறுப்பினர் பதவியிலிருந்து தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்டார். ராகுல் காந்தி மீதான இந்த நடவடிக்கைக்குக் காங்கிரஸ், தி.மு.க, சி.பி.எம்., உள்ளிட்ட அனைத்து எதிர்க்கட்சிகள் கடும் எதிர்ப்புகளைத் தெரிவித்து வருகின்றனர்.

“இந்தியாவே உங்கள் வீடுதான்..”- ராகுல் காந்திக்கு ஆதரவாக களமிறங்கிய நடிகர் பிரகாஷ் ராஜ் !

மேலும் நாடு முழுவதும் காங்கிரஸ் கட்சியினர் போரட்டங்கள் நடத்தினர். அதோடு இதற்கு கண்டனம் தெரிவிக்கும் வகையில் நாடாளுமன்றக் கூட்டத்தொடரில் எதிர்க்கட்சியினர் அமளியில் ஈடுபட்டனர். இதனால் மக்களவை ஒத்திவைக்க வேண்டிய சூழ்நிலை ஏற்பட்டது. மேலும் தற்போது மக்களவை வரும் ஏப்ரல் 4-ம் தேதி வரை ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்ந்து ராகுல் காந்தியின் தகுதி நீக்கத்திற்கு அரசியல் கட்சி தலைவர்கள், பொதுமக்கள் என கண்டனங்கள் தெரிவித்து வருகின்றனர். அதோடு இது ஒரு ஜனநாயக படுகொலை எனவும் பொதுமக்கள், அரசியல் தலைவர்கள் கடுமையாக விமர்சித்து வருகின்றனர்.

“இந்தியாவே உங்கள் வீடுதான்..”- ராகுல் காந்திக்கு ஆதரவாக களமிறங்கிய நடிகர் பிரகாஷ் ராஜ் !

இந்த சூழலில் ராகுல் காந்தி டெல்லியில் வசிக்கும் தனது அரசு பங்களாவை காலி செய்ய வேண்டும் என உத்தரவு நோட்டீஸ் நேற்றைய முன்தினம் அனுப்பப்பட்டது. இதையடுத்து ராகுல் காந்தி டெல்லியில் தனக்கு கொடுக்கப்பட்டிருக்கும் அரசு பங்களாவை காலி செய்ய தயார் என மக்களவை செயலகத்துக்கு நேற்று கடிதம் அனுப்பினார்

அந்த கடிதத்தில், “12 துக்ளக் லேனில் உள்ள எனது தங்குமிடத்தை ரத்து செய்து மார்ச் 27, 2023 அன்று அனுப்பிய கடிதத்திற்கு நன்றி. கடந்த 4 முறை மக்களவைக்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டு இந்த அரசு பங்களாவில் தொடர்ந்து வசித்து வந்துள்ளேன்.

“இந்தியாவே உங்கள் வீடுதான்..”- ராகுல் காந்திக்கு ஆதரவாக களமிறங்கிய நடிகர் பிரகாஷ் ராஜ் !

கடந்த காலங்களில் எனக்கு நிறைய நல்ல நினைவுகளை இந்த வீடு அளித்துள்ளது அதற்கு நன்றி. எனது உரிமைகளுக்கு எந்தவித பாரபட்சமும் இல்லாமல், உங்கள் கடிதத்தில் உள்ள விவரங்களுக்கு நிச்சயமாக நான் கட்டுப்படுவேன்.” என்று குறிப்பிட்டுள்ளார். ராகுல் காந்திக்கு பலரும் தங்கள் ஆதரவை தெரிவித்து வரும் நிலையில் நடிகரும் அரசியல் பிரமுகருமான பிரகாஷ் ராஜ் ஆதரவு தெரிவித்துள்ளார்.

“இந்தியாவே உங்கள் வீடுதான்..”- ராகுல் காந்திக்கு ஆதரவாக களமிறங்கிய நடிகர் பிரகாஷ் ராஜ் !

இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள ட்விட்டர் பதிவில், "அன்புள்ள ராகுல் காந்தி.. இந்த நாட்டை கொடுங்கோலர்களிடம் இருந்து காப்பாற்ற விரும்பும் ஒவ்வொருவரின் வீடும் உங்கள் வீடுதான்.. இந்தியாவே உங்கள் வீடுதான்.. உங்களுக்கான ஆற்றல் அதிகம்.. நீங்கள் வரவேற்கப்படுகிறீர்கள்'' என்று குறிப்பிட்டுள்ளார். இது தற்போது இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

banner

Related Stories

Related Stories