இந்தியா

ஆர்டர் செய்ததோ ரூ.1300 மதிப்புள்ள வாட்ச்.. வந்ததோ மாட்டுச் சாணம்: Flipkart-ல் தொடரும் குளறுபடி!

ஃப்ளிப்கார்ட்-ல் ஆர்டர் செய்த வாட்சுக்கு பதில் மாட்டுச் சாணம் பார்சலில் இருந்துள்ளது பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

ஆர்டர் செய்ததோ ரூ.1300 மதிப்புள்ள வாட்ச்.. வந்ததோ மாட்டுச் சாணம்: Flipkart-ல் தொடரும் குளறுபடி!
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
Updated on

அமேசான், ஃப்ளிப்கார்ட் போன்ற இ-காமர்ஸ் தளங்களில் ஆர்டர் செய்யும் வாடிக்கையாளர்களுக்கு அவர்கள் பணம் செலுத்திய பொருட்களுக்குப் பதிலாக வேறு பொருட்களை அனுப்பும் நிகழ்ந்து அண்மைக் காலங்களாகத் தொடர்ந்து நடைபெற்று வருகிறது. இந்நிலையில் ஃப்ளிப்கார்ட்-ல் ஆர்டர் செய்த வாட்சுக்கு பதில் மாட்டுச் சாணம் பார்சலில் இருந்துள்ளது பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

ஆர்டர் செய்ததோ ரூ.1300 மதிப்புள்ள வாட்ச்.. வந்ததோ மாட்டுச் சாணம்: Flipkart-ல் தொடரும் குளறுபடி!

உத்தர பிரதேச மாநிலம், கசெண்டா கிராமத்தைச் சேர்ந்தவர் நிலம் யாதவ். இளம் பெண்ணா இவர் தனது சகோதரர் ரவேந்திராவுக்கு வாட்ச் ஒன்றை வாங்கி கொடுக்க முடிவு செய்துள்ளார்.

இதையடுத்து செப்.28ம் தேதி ஃப்ளிப்கார்ட்-ல் ரூ.1304 மதிப்புள்ள ரிஸ்ட் வாட்சை ஆர்டர் செய்துள்ளார். பிறகு 9 நாட்கள் கழித்து அக்டோபர் 7ம் தேதி வாட்ச் டெலிவரியாகியுள்ளது. பின்னர் பார்சலை பிரித்துப் பார்த்தபோது அதில் வாட்சுக்கு பதில் மாட்டுச் சாணத்தால் ஆன 4 வறட்டிகள் இருந்தை கண்டு அதிர்ச்சியடைந்துள்ளனர்.

ஆர்டர் செய்ததோ ரூ.1300 மதிப்புள்ள வாட்ச்.. வந்ததோ மாட்டுச் சாணம்: Flipkart-ல் தொடரும் குளறுபடி!

பின்னர் பார்சலை டெலிவரி பாயிடம் ரிட்டன் செய்து பணத்தைத் திரும்பப் பெற்றுக்கொண்டனர். தற்போது பண்டிகை காலம் என்பதால் வாடிக்கையாளர்கள் இ-காமர்ஸ் தளங்களின் சேவை மீது கடுமையான அதிருப்தியில் உள்ளனர். மேலும் இதில் பொருட்களை வாங்கலாமா? வேண்டாமா? என்ற அச்சமும் அவர்களுக்கு எழுந்துள்ளது.

banner

Related Stories

Related Stories