சினிமா

மாரிமுத்து TO குணசேகரன்.. டப்பிங் போது மாரடைப்பு.. பிரபல நடிகர் திடீர் மரணம்: சோகத்தில் மூழ்கிய ரசிகர்கள்

இயக்குநரும் நடிகருமான மாரிமுத்து மாரடைப்பு காரணமாக உயிரிழந்த சம்பவம் பெரும் சோகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

மாரிமுத்து TO குணசேகரன்.. டப்பிங் போது மாரடைப்பு.. பிரபல நடிகர் திடீர் மரணம்: சோகத்தில் மூழ்கிய ரசிகர்கள்
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
KL Reshma
Updated on

தேனி மாவட்டம் வருசநாடு பகுதியை அடுத்துள்ள பசுமலை என்ற கிராமத்தை சேர்ந்தவர் ஜி.மாரிமுத்து. இளம் வயதிலே திரையுலகில் சாதிக்க வேண்டும் என்று கனவோடு சென்னை வந்த இவர், ஆரம்பத்தில் உதவி இயக்குநராக பணியாற்றினார். பின்னர் அஜித்தின் வாலி படம் தொடங்கி ஜெயிலர் படம் வரை குணசித்திர கதாபாத்திரங்களில் நடித்து பிரபலமானார்.

மாரிமுத்து TO குணசேகரன்.. டப்பிங் போது மாரடைப்பு.. பிரபல நடிகர் திடீர் மரணம்: சோகத்தில் மூழ்கிய ரசிகர்கள்

தொடர்ந்து தனியார் தொலைக்காட்சிகளில் ஒளிபரப்பாகி வரும் 'எதிர் நீச்சல்' என்ற தொடரில் நடித்து மக்கள் மத்தியில் மேலும் பிரபலமாகியுள்ளார். இவர் தற்போது சமூக வலைதள பக்கத்தில் மீம் டெம்ப்லேட்டாக வலம் வருகிறார். இந்த சூழலில் இன்று காலை 8.30 மணியளவில் எதிர்நீச்சல்’ சீரியலுக்காக டப்பிங் பேசிக் கொண்டிருந்தபோது, இவருக்கு திடீரென மயக்கம் ஏற்பட்டு கீழே விழுந்துள்ளார்.

மாரிமுத்து TO குணசேகரன்.. டப்பிங் போது மாரடைப்பு.. பிரபல நடிகர் திடீர் மரணம்: சோகத்தில் மூழ்கிய ரசிகர்கள்

இதையடுத்து அங்கிருந்தவர்கள் இவரை மீட்டு உடனடியாக மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றனர். அங்கே பரிசோதித்த மருத்துவர்கள் இவர், மாரடைப்பு காரணமாக உயிரிழந்து விட்டதாக தெரிவித்தனர். இவர் உயிரிழந்த சம்பவம் தற்போது தமிழ் சின்னத்திரை மட்டுமல்ல வெள்ளித்திரை ரசிகர்கள் மத்தியிலும் பெரும் சோகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இவரது உடல் இன்று மாலை அவரது சொந்த ஊரான பசுமலை கிராமத்துக்கு கொண்டு செல்லப்படுகிறது

banner

Related Stories

Related Stories