சினிமா

உதயநிதி ஸ்டாலின் நடிக்க மாரி செல்வராஜ் இயக்கும் படத்தில் முக்கிய நட்சத்திரங்கள் : தகவல்கள் இதோ!

உதயநிதியுடன் இயக்குநர் மாரி செல்வராஜ் இணையும் புதிய படத்திற்கு ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் இசையமைக்க உள்ளதாகத் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

உதயநிதி ஸ்டாலின் நடிக்க மாரி செல்வராஜ் இயக்கும் படத்தில் முக்கிய நட்சத்திரங்கள் : தகவல்கள் இதோ!
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
Updated on

நடிகர் உதயநிதி ஸ்டாலின் 'ஆர்டிகிள் 15' இந்தி திரைப்படத்தின் தமிழ் ரீமேக்கான 'நெஞ்சுக்கு நீதி' படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்த படத்தின் இறுதிக்கட்ட பணிகள் முடிந்து விரையில் படத்தை வெளியிடப் படக்குழு திட்டமிட்டுள்ளது.

இந்நிலையில் உதயநிதி ஸ்டாலின் அடுத்த படத்தை மாரி செல்வராஜ் இயக்க உள்ளார். கர்ணன் படத்திற்குப் பிறகு தனுஷ், துருவ் விக்ரம் நடிக்கும் படங்களை இயக்கி வருகிறார்.முதலில் இந்த படங்களை இயக்க மாரி செல்வராஜ் திட்டமிட்டிருந்தார். இந்நிலையில் உதயநிதி ஸ்டாலின் படத்தை முதலில் இயக்க உள்ளார்.

ஏற்கனவே உதயநிதி ஸ்டாலின் நடிக்கும் படத்தில் மலையாள நடிகர் ஃபகத் ஃபாசில். நடிகர் வடிவேலு ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க உள்ளனர். இந்நிலையில், கீர்த்தி சுரேஷ் நாயகியாகவும், படத்திற்கு இசையமைப்பாளராக ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் ஆகியோர் ஒப்பந்தமாகியுள்ளதாகத் தகவல் வெளிவந்துள்ளது. இதையடுத்து அடுத்தப்படமாக இயக்குநர் மாரி செல்வராஜ் படத்தில் உதயநிதி ஸ்டாலின் நடிக்க ஒப்பந்தமாகியுள்ளார்.

banner

Related Stories

Related Stories