தமிழ்நாடு

#ADMKஊழல்2.O: 200 ஏக்கர் நிலங்களை ரியல் எஸ்டேட்டாக மாற்றிய அமைச்சர் கருப்பண்ணன்: ஆளுநரிடம் தி.மு.க புகார்

200 ஏக்கர் நிலங்களை ரியல் எஸ்டேட்டாக மாறியதாக தமிழக சுற்றுச் சூழல் துறை அமைச்சர் கே.சி.கருப்பண்ணன் மீது தி.மு.க ஆளுநரிடம் புகார் அளித்துள்ளது.

#ADMKஊழல்2.O: 200 ஏக்கர் நிலங்களை ரியல் எஸ்டேட்டாக மாற்றிய அமைச்சர் கருப்பண்ணன்: ஆளுநரிடம் தி.மு.க புகார்
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
Prem Kumar
Updated on

முதல்வர் பழனிசாமி தலைமையில் அ.தி.மு.க ஆட்சியில் ஊழல் மலிந்துபோய்விட்டது. இந்த ஆட்சியில் திட்டங்கள் என்றாலே ஊழலுக்காக பணத்துக்காகத்தான் தீட்டப்படுகின்றன. முதலமைச்சர் பழனிசாமி முதல் அனைத்து அமைச்சர்களும் ஊழல் ஊழல், பணம் பணம் ஒன்றையே குறிக்கோளாக கொண்டு செயல்பட்டு வருகின்றனர். இந்த பழனிசாமி தலைமையில் அ.தி.மு.க. ஆட்சியில் மலிந்துள்ள ஊழல் பட்டியலை ஏற்கனவே ஆளுநரிடம் கழகத் தலைவர் மு.க.ஸ்டாலின் அவர்கள் ஆதாரத்துடன் முதல் கட்டமாக வழங்கி னார்.

அதனைத் தொடர்ந்து இரண்டாம் கட்டமாக நேற்று முன்தினம் கழகப் பொதுச் செயலாளர் துரைமுருகன் அ.தி.மு.க. அமைச்சர்களின் ஊழல் பட்டியலை ஆதாரத்துடன் வழங் கினார். அதனை தொடர்ந்து நேற்று முதலமைச்சர் பழனிச்சாமியின் ஊழல் பட்டியல் வெளியிடப்பட்டது. இன்று தமிழக சுற்றுச் சூழல் துறை அமைச்சர் கே.சி.கருப்பண்ணன் ஊழல் பட்டியல் வெளியிட்டுள்ளோம்.

ஆளுநர் பன்வாரிலால் புரோகித் அவரிடம் வழங்கிய தமிழக சுற்று சூழல்துறை அமைச்சர் கே.சி.கருப்பண்ணனின் ஊழல் பட்டியல் வருமாறு:- அமைச்சர் கே.சி.கருப்பண்ணன் சுற்றுச்சூழல் துறையில் ஊழல் கே.சி.கருப்பண்ணன் தமிழ்நாடு சட்டமன்ற உறுப்பினராக உள்ளார். அவர் பவானி தொகுதியில் இருந்து தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டார். அவர் மே 2016 முதல் சுற்றுச்சூழல் அமைச்சகத்திற்கான இலாகாவை வைத்திருக்கிறார். அக்டோபர் 2020 முதல், பல சோதனைகளை DVAC சென்னையில் உள்ள சுற்றுச்சூழல் துறையில் நடத்தியது. அங்கு ரூ.7.5 கோடிக்கு மேல் கணக்கிடப்படாத பணம் மீட்கப்பட்டுள்ளது.

#ADMKஊழல்2.O: 200 ஏக்கர் நிலங்களை ரியல் எஸ்டேட்டாக மாற்றிய அமைச்சர் கருப்பண்ணன்: ஆளுநரிடம் தி.மு.க புகார்

சென்னையில் சுற்றுச்சூழல் துறை கண்காணிப்பாளரின் அலுவலகம் மற்றும் குடியிருப்பு வளாகத்தில் இருந்து ரூ .1.37 கோடி பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளது. DVAC பின்வரும் பொருட்களை கைப்பற்றியுள்ளது. தங்க நகைகள் 3.08 kgs, வெள்ளி 3,343 கிராம், Diamonds Rs. 5.4 லட்சம், Property documents Rs 7 crore சந்தேகத்திற்கிடமான அதிகாரி பாண்டியன் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார் மற்றும் DVAC பனகல் மாளிகையில் உள்ள அவரது அலுவலகத்தில் இருந்து கணக்கிடப்படாத ரூ.88,500 பணத்தை பறிமுதல் செய்தது.

தேடலை நடத்திய சிறப்புக் குழு ஒரு குறிப்பிட்ட உள்ளீட்டில் செயல்படுகிறது. தவிர, அந்த அதிகாரி ரொக்கம், நகைகள் மற்றும் மதிப்புமிக்க பொருட்கள் மற்றும் 37 லட்சம் ரூபாயை நிலையான வைப்புகளில் முதலீடு செய்திருந்தார். பாண்டியன் என்பவர் கோசஸ்தலையார் நதியும் அதன் உப்பளங்கழகங்களும் காணாமல் போகும் அளவிற்கு மாற்றக்கூடாத ஒன்றை ஓர் ஆதாயத்திற்காக தவறான வரைபடத்தை உருவாக்கி வருகிறார்.

காட்டுப்பள்ளி தீவில் 2,000 ஏக்கருக்கும் மேற்பட்ட ஈர நிலங்களை ரியல் எஸ்டேட் டாக மாற்றுவதில் இந்த அதிகாரி ஈடுபட்டுள்ளார். DVAC மாநிலம் முழுவதும் உள்ள தமிழக மாசு கட்டுப்பாட்டு வாரியம் (டி.என்.பி.சி.பி) பொறியாளர்களின் வீடுகளில் சோதனை நடத்தியது மற்றும் பின்வருவனவற்றைக் கைப்பற்றியது.

கோப்பு படம்
கோப்பு படம்

Tamil Nadu Pollution Control Board (TNPCB) engineer Seizure Chennai Rs..62 lakhs, Vellore Rs. 3.58 crore and 450 sovereigns of gold Tiruvarur Rs. 3.14 lakh இது அதிகாரிகள் மற்றும் அமைச்சரால் செய்யப்பட்ட ஊழலின் ஒரு சிறிய சதவீதம் மட்டுமே, மேலும் முழுமையான நேர்மையான விசாரணையும், முறையான விசாரணையும் மட்டுமே கே.சி.கருப்பண்ணன் செய்த ஊழலின் சரியான அளவீட்டை வெளிப்படுத்தும். சுற்றுச்சூழல் துறையின் மேலதிகாரி பாண்டியன் மற்றும் சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்ட பிற பொறியாளர்கள் அனைவரும் அந்த அமைச்சரின் பினாமிகள் என்று நம்பப்படுகிறது.

banner

Related Stories

Related Stories