தமிழ்நாடு

கலாஷேத்ரா பாலியல் விவகாரம்.. தலைமறைவாக இருந்த பேராசிரியரை அதிரடியாக கைது செய்த தனிப்படை போலிஸ் !

கலாஷேத்ரா பாலியல் விவகாரத்தில் தலைமறைவாக இருந்த பேராசிரியர் ஹரி பத்மனை கைது செய்தது தனிப்படை போலிசார்.

கலாஷேத்ரா பாலியல் விவகாரம்.. தலைமறைவாக இருந்த பேராசிரியரை அதிரடியாக கைது செய்த தனிப்படை போலிஸ் !
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
KL Reshma
Updated on

சென்னை திருவான்மியூரில் கலாஷேத்ரா ருக்மணி தேவி கவின் கலைக்கல்லூரி செயல்பட்டு வருகிறது. இக்கல்லூரி ஒன்றிய கலாச்சார துறையின் நிதி ஒதுக்கீட்டின் கீழ் செயல்பட்டு வருகிறது. இந்தக் கல்லூரியில் படிக்கும் மாணவிகளுக்கு பேராசிரியர் ஒருவர் பாலியல் தொல்லை கொடுப்பதாக புகார் எழுந்தது. மாணவிகள் புகாரை தொடர்ந்து அக்கல்லூரி நிர்வாகம் விசாரித்தது. ஆனால் இந்த குற்றசாட்டு உண்மையல்ல என்று கல்லூரி நிர்வாக விசாரணை அறிக்கையை சமர்ப்பித்தது.

கலாஷேத்ரா பாலியல் விவகாரம்.. தலைமறைவாக இருந்த பேராசிரியரை அதிரடியாக கைது செய்த தனிப்படை போலிஸ் !

இதனால் கலாஷேத்ராவின் முன்னாள் இயக்குநர் லீலா சாம்சன், “10 ஆண்டுகளுக்கு மேலாக ஆசிரியர்களால் மாணவர்கள் பாலியல் துன்புறுத்தல்களை சந்திக்கின்றனர்” என தனது சமூகவலைதளத்தில் பதிவிட்டுள்ளார். ஆனால் இந்த பதிவை அவர் உடனே நீக்கியுள்ளார். இதையடுத்து இந்த குற்றச்சாட்டுகள் குறித்து விசாரணை நடத்த வேண்டும் என தேசிய மகளிர் ஆணையம், டி.ஜி.பி சைலேந்திர பாபுவுக்கு உத்தரவிட்டது.

கலாஷேத்ரா பாலியல் விவகாரம்.. தலைமறைவாக இருந்த பேராசிரியரை அதிரடியாக கைது செய்த தனிப்படை போலிஸ் !

இதனைத் தொடர்ந்து கலாஷே்ரா நிறுவனத்தின் மீதான பாலியல் குற்றச்சாட்டுகள் குறித்து விசாரணை நடைபெற்று வருகிறது. இதனிடையே மாணவிகள் கடந்த 2 நாட்களுக்கு முன்னர் பேராசிரியர்கள் ஹரி பத்மன், சஞ்சித்லால், சாய் கிருஷ்ணன், ஸ்ரீநாத் ஆகியோரை பணியிடை நீக்கம் செய்து கைது செய்ய வேண்டும் என மாணவிகள் உள்ளிருப்பு போராட்டமும் நடத்தினர். இதனால், கல்லூரிக்கு விடுமுறை அறிவிக்கப்பட்டது.

கலாஷேத்ரா பாலியல் விவகாரம்.. தலைமறைவாக இருந்த பேராசிரியரை அதிரடியாக கைது செய்த தனிப்படை போலிஸ் !

இந்த புகாரின் பேரில் அடையார் உதவி ஆணையர் நெல்சன் முன்னிலையில், சென்னை அடையார் அனைத்து மகளிர் காவல் நிலைய ஆய்வாளர் விஜயகுமாரி தலைமையிலான போலிஸார் பெண்களுக்கு எதிரான வன்கொடுமை தடுப்பு சட்டம் உட்பட மூன்று சட்டப் பிரிவுகளின் கீழ் வழக்கு பதிவு விசாரணை மேற்கொண்டு வருகின்றனர்.

கலாஷேத்ரா பாலியல் விவகாரம்.. தலைமறைவாக இருந்த பேராசிரியரை அதிரடியாக கைது செய்த தனிப்படை போலிஸ் !
கலாஷேத்ரா பாலியல் விவகாரம்.. தலைமறைவாக இருந்த பேராசிரியரை அதிரடியாக கைது செய்த தனிப்படை போலிஸ் !

இதனைத் தொடர்ந்து 2019 ஆம் ஆண்டு கலாஷேத்ராவில் நடனம் பயின்ற முன்னாள் மாணவி ஒருவர் கேரளா மாநிலத்தை சேர்ந்த பெண் ஒருவர் சென்னை அடையார் அனைத்து மகளிர் காவல் நிலையத்தில் உதவி ஆசிரியர் ஹரி தனக்கும் பாலியல் ரீதியாக தொந்தரவுகள் அளித்ததாக கூறி புகார் அளித்திருந்தார். தொடர்ந்து புகார்கள் குவிந்ததால் பேராசிரியர் ஹரி பத்மன் மீது 3 பிரிவுகளின் கீழ் வழக்குப்பதிவு செய்யப்பட்டது. மேலும் அவரை கைது செய்ய முயன்றபோது, தலைமறைவாகிவிட்டார்.

கலாஷேத்ரா பாலியல் விவகாரம்.. தலைமறைவாக இருந்த பேராசிரியரை அதிரடியாக கைது செய்த தனிப்படை போலிஸ் !

இதனையடுத்து தனிப்படை அமைத்து பேராசிரியர் ஹரி பத்மனை அதிகாரிகள் தேடி வந்தனர். இந்த நிலையில் சென்னையில் இன்று அதிகாலை பேராசிரியர் ஹரி பத்மனை தனிப்படை போலிசார் கைது செய்தனர். கடந்த 30-ம் தேதி நடன நிகழ்ச்சி ஒன்றுக்கு ஐதராபாத் சென்றிருந்த ஹரி பத்மன், திரும்ப வரவில்லை என்பதால் ஐதராபாத்தில் வைத்து கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

banner

Related Stories

Related Stories