விளையாட்டு

பங்காளி MI-யை வீழ்த்தி டாப்-4க்கு முன்னேறிய CSK.. தொடர் தோல்வியால் சிக்கலில் மும்பை இந்தியன்ஸ் !

மும்பை இந்தியன் அணியை சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி 7 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி அபார வெற்றிபெற்றது.

பங்காளி MI-யை வீழ்த்தி டாப்-4க்கு முன்னேறிய CSK.. தொடர் தோல்வியால் சிக்கலில் மும்பை இந்தியன்ஸ் !
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
Praveen
Updated on

உலக அளவில் பிரபலமான கிரிக்கெட் தொடர் என்றால் அது இந்தியாவில் நடக்கும் ஐ.பி.எல் தொடர்தான். ஐபிஎல் தொடர் ஆரம்பிக்கும் வரை சாதாரண கிரிக்கெட் அமைப்பாக இருந்த பிசிசிஐ இதன்பின்னர் பெரும் வலிமை வாய்ந்த பணக்கார கிரிக்கெட் அமைப்பாக மாறியது.

இந்த நிலையில் இந்தாண்டு ஐபிஎல் தொடர் கோலாகலமாக நடைபெற்று வருகிறது. முதல் போட்டியில் நடப்பு சாம்பியன் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியோடு தோல்வியைத் தழுவிய சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி இரண்டாவது போட்டியில் சொந்த மைதானமான சேப்பாக்கத்தில் லக்னோ சூப்பர் ஜெய்ன்ட்ஸ் அணியை வீழ்த்தி இருந்தது.

பங்காளி MI-யை வீழ்த்தி டாப்-4க்கு முன்னேறிய CSK.. தொடர் தோல்வியால் சிக்கலில் மும்பை இந்தியன்ஸ் !

அதனைத் தொடர்ந்து பெரிதும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் மற்றும் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணிகள் நேற்று மும்பை வான்கடே மைதானத்தில் மோதின. இந்த போட்டியில் டாஸ் வென்ற சென்னை அணி பந்துவீச்சை தேர்வு செய்தது.

அதன்படி களமிறங்கிய மும்பை தொடக்க வீரர்கள் ரோஹித் சர்மா மற்றும் இஷான் கிஷன் அதிரடியாக ஆரம்பித்தாலும் அடுத்தடுத்து ஆட்டமிழந்தனர். பின்னர் வந்த சூரியகுமார் யாதவ், காமெரூன் கிரீன், அர்ஷத் கான் ஆகியோரும் வந்தவேகத்தில் திரும்ப ஆட்டம் சென்னை பக்கம் திரும்பியது.

பங்காளி MI-யை வீழ்த்தி டாப்-4க்கு முன்னேறிய CSK.. தொடர் தோல்வியால் சிக்கலில் மும்பை இந்தியன்ஸ் !

திலக் வர்மா, இறுதிக்கட்டத்தில் டிம் டேவிட், ஷூகீன் ஆகியோரின் சிறிய கேமியோ காரணமாக மோசமான நிலையில் இருந்து மும்பை அணி 157-8 என்ற போராடும் இலக்கை எட்டியது. சென்னை அணி தரப்பின் சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் ஜடேஜா 3 விக்கெட்டுகளும், சான்ட்னர் 2 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தினர்.

பின்னர் ஆடிய சென்னை அணியில் கான்வே முதல் ஒவரிலேயே டக் அவுட் ஆக அடுத்து வந்த மூத்த வீரர் ரஹானே தான் இன்னும் முடிந்துவிடவில்லை என நிருபித்தார். மும்பை பந்துவீச்சை நாலாபுறமும் விளாசிய அவர், அர்ஷத் கான் ஓவரில் 6, 4, 4, 4, 4 என அடித்து அசத்தினார்.

பங்காளி MI-யை வீழ்த்தி டாப்-4க்கு முன்னேறிய CSK.. தொடர் தோல்வியால் சிக்கலில் மும்பை இந்தியன்ஸ் !

வெறும் 19 பந்துகள் அரைசதமடித்த ரஹானே 27 பந்துகளில் 7 பவுண்டரிகளும், 3 சிக்ஸர்களுடன் 61 ரன்கள் குவித்து ஆட்டமிழந்தார். அதன்பின்னர் ஜோடி சேர்ந்த ருத்துராஜ் ஷிவம் துபே ஆகியோர் நிதானமாக ஆடினர். 28 ரன்களில் துபே வெளியேற, ராயுடுவும் கெய்க்வாட்டும் கடைசிவரை நின்று அணியை வெற்றிபெற வைத்தனர். இந்த போட்டியில் சிறப்பான பந்துவீசிய ஜடேஜாவுக்கு ஆட்ட நாயகன் விருது வழங்கப்பட்டது. இந்த வெற்றியின் மூலம் சென்னை அணி 4-ம் இடத்துக்கு முன்னேறியுள்ளது.

banner

Related Stories

Related Stories