இந்தியா

”பொய் மட்டுமே பேசும் ஒரே தலைவர்” : பிரதமர் மோடியை விமர்சித்த பிரியங்கா காந்தி!

பிரதமர் மோடி பொய் மட்டுமே பேசி வருவதாக பிரியங்கா காந்தி விமர்சித்துள்ளார்.

”பொய் மட்டுமே பேசும் ஒரே தலைவர்” : பிரதமர் மோடியை விமர்சித்த பிரியங்கா காந்தி!
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
Updated on

இந்தியாவில் இரண்டு கட்ட நாடாளுமன்றத் தேர்தல் வாக்குப்பதிவு நிறைவு அடைந்த நிலையில், மூன்றாம் கட்ட தேர்தலுக்கான பரப்புரைகளம் சூடுபிடித்து உள்ளது.

பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் சொந்த மாநிலமான குஜராத்தில் உள்ள தரம்பூர் பகுதியில் நடைபெற்ற பேரணியில் உரையாற்றிய காங்கிரஸ் கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் பிரியங்கா காந்தி, " எப்படிப்பட்ட பிரதமர்களை நான் பார்த்திருக்கிறேன்.

எனது குடும்ப உறுப்பினர்கள் மட்டுமே இப்படி பணியாற்றினார்கள் என்று நான் கூறவில்லை. இந்திராஜி இருந்தார். நாட்டிற்காக தனது உயிரை தியாகம் செய்தவர் பிரதமர் ராஜீவ் காந்தி உடலை துண்டு துண்டாக வீட்டிற்கு கொண்டு வந்தேன், அவர் தனது உயிரை நாட்டிற்காக தியாகம் செய்தார்.

“எங்கள் பிரதமர் திமிர்பிடித்தவர், அவரிடம் ஒரு விஷயத்தை சொல்ல யாருக்கும் தைரியம் இல்லை. உங்கள் நிலைமை அவருக்கு எப்படி தெரியும்?. அப்போது மன்மோகன் சிங் இருந்தார். அவர் நாட்டில் புரட்சியை ஏற்படுத்தினார். காங்கிரஸ் கட்சி மட்டுமல்ல, அடல் பிஹாரி வாஜ்பாய் இருந்தார். ஆனால் மோடியை பற்றி நான் உறுதியாகச் சொல்கிறேன். உங்கள் முன் பொய் பேசும் நாட்டின் முதல் பிரதமராக அவர் உள்ளார்.

அவர்கள் என் குடும்பத்தை துஷ்பிரயோகம் செய்தார்கள், நாங்கள் கவலைப்படவில்லை; எங்களுக்கு இரும்பு நெஞ்சங்கள் உள்ளன. பிரதமர் மோடி ஜனநாயகத்தை பலவீனப்படுத்துகிறார். அவர் எதிர்க்கட்சிகளை தினமும் தாக்குகிறார். அவர் காங்கிரஸின் வங்கிக் கணக்குகளை முடக்கி உள்ளார்" என தெரிவித்துள்ளார்.

banner

Related Stories

Related Stories