உலகம்

ட்விட்டரில் இந்த வசதிகளை பெற இனி BLUE TICK அவசியம். அடுத்த அறிவிப்பை வெளியிட்ட எலான் மஸ்க் !

ட்விட்டரில் For You வசதி மற்றும் ட்விட்டர் போல் வசதி ஆகியவற்றை பயன்படுத்த ப்ளூ டிக் அவசியம் என எலான் மஸ்க் அறிவித்திருக்கிறார்.

ட்விட்டரில் இந்த வசதிகளை பெற இனி BLUE TICK  அவசியம். அடுத்த அறிவிப்பை வெளியிட்ட எலான் மஸ்க் !
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
Praveen
Updated on

உலகின் பிரபலமான சமூக வலைத்தளமான ட்விட்டரை உலகின் முதல் பணக்காரரான எலான் மஸ்க் முழுமையாகக் கைப்பற்றப் போவதாகக் கூறப்பட்டு வந்த நிலையில், பல்வேறு சர்ச்சைகளுக்கு இடையே ஒருவழியாக ட்விட்டர் நிறுவனத்தின் உரிமையாளராக எலான் மஸ்க் ஆகியுள்ளார்.

ட்விட்டர் நிறுவனத்தின் உரிமையாளரான கையோடு ட்விட்டரில் தலைமை நிதி அதிகாரி நெட் சேகல், CEO பராக் அகர்வால் உள்ளிட்ட உயர் அதிகாரிகள் பலரையும் அடுத்தடுத்து பணி நீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளனர்.மேலும் கிட்டத்தட்ட 50 % ட்விட்டர் ஊழியர்களுக்கு பணிநீக்க செய்தி அனுப்பப்பட்டுள்ளது. எலான் மஸ்க்கின் இந்த செயலுக்கு பல்வேறு தரப்பினர் கடும் கண்டனத்தை தெரிவித்து வருகின்றனர்.

ட்விட்டரில் இந்த வசதிகளை பெற இனி BLUE TICK  அவசியம். அடுத்த அறிவிப்பை வெளியிட்ட எலான் மஸ்க் !

இதனிடையே ட்விட்டரை கைப்பற்றிய கையோடு இனி ட்விட்டரில் 'ப்ளூடிக்' பெற மாதம் இந்திய மதிப்பில் ரூ.719 சந்தா கட்ட வேண்டும் என எலான் மஸ்க் அறிவித்தார். அவரின் இந்த அறிவிப்புக்கும் எதிர்ப்பு எழுந்தது. ஆனாலும் தனது முடிவில் எலான் மஸ்க் பின்வாங்காமல் இருந்தார். மாத சந்தா செலுத்தக் கூடிய யார் வேண்டுமானாலும் ப்ளூ டிக் பெறலாம் என மஸ்க் திருத்தம் செய்திருந்ததால் சந்தா கட்டிய எல்லாருக்கும் எந்த சரிபார்ப்பும் இல்லாமல் ப்ளூ டிக் வழங்கப்பட்டது.

ஆனால் முன்னணி நிறுவனங்கள் மற்றும் பிரபலங்கள் பெயரில் போலி ப்ளூ டிக் கொண்ட கணக்குகள் வலம்வருவது ட்விட்டர் மீதான நம்பிக்கையை குலைத்ததால் ப்ளூ டிக்' சந்தா வழங்குவதை டிவிட்டர் நிறுவனம் தற்காலிகமாக நிறுத்தியது.அதனைத் தொடந்து நிறுத்திவைக்கப்பட்டிருந்த ப்ளூ டிக் சேவை மீண்டும் அமல் படுத்தப்பட்டு சாதாரண வாடிக்கையாளர்கள் 9 டாலர் கொடுத்ததும் ஐபோன் சந்தாதாரர்கள் 11 டாலர்கள் கொடுத்தும் இந்த சேவையை பெறலாம் என அறிவிக்கப்பட்டது.

ட்விட்டரில் இந்த வசதிகளை பெற இனி BLUE TICK  அவசியம். அடுத்த அறிவிப்பை வெளியிட்ட எலான் மஸ்க் !

இந்த நிலையில் ஏப்ரல் 1ம் தேதி முதல், மாத சந்தாதாரர்களுக்கு மட்டுமே ப்ளூ டிக் வழங்கப்படும் என எலான் மஸ்க் ஏற்கெனவே அறிவித்திருந்த நிலையில் தற்போது மற்றொரு அறிவிப்பும் வெளியிடப்பட்டுள்ளது. அதன்படி ட்விட்டரில் வரும் For You வசதி மற்றும் ட்விட்டர் போல் வசதி ஆகியவற்றை பயன்படுத்த ப்ளூ டிக் அவசியம் என அறிவித்திருக்கிறார் மஸ்க். இந்த திட்டம் வரும் ஏப்ரல் 15ம் தேதி முதல் அமலுக்கு வருகிறது.

banner

Related Stories

Related Stories