விளையாட்டு

"அவரே நினைத்தால் கூட இந்த சாதனையை மீண்டும் செய்யமுடியாது" -இளம்வீரரை குறிப்பிட்டு சேவாக் கருத்து !

வருங்காலங்களில் இதுபோன்ற சாதனையை ரிங்கு சிங்கால்கூட மீண்டும் செய்ய முடியாது என முன்னாள் இந்திய வீரர் வீரேந்திர சேவாக் கூறியுள்ளார்.

"அவரே நினைத்தால் கூட இந்த சாதனையை மீண்டும் செய்யமுடியாது" -இளம்வீரரை குறிப்பிட்டு சேவாக் கருத்து !
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
Praveen
Updated on

கடந்த ஏப்ரில் 9-ம் தேதி நடைபெற்ற ஐபிஎல் போட்டியில் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணியும் கொல்கத்தா நையிட் ரைடர்ஸ் அணியை சந்தித்தது. இந்த போட்டியில் ஹர்திக் பாண்டியா இல்லாததால் குஜராத் அணியை ரஷித் கான் தலைமை தாங்கினார்.இந்த போட்டியில் வென்ற குஜராத் அணி பேட்டிங்கை தேர்வு செய்ய சாஹா மற்றும் சுப்மன் கில் ஆகியோர் களமிறங்கினர். ரிதிமன் சாஹா 17 ரன்களில் ஆட்டமிழந்த நிலையில், அடுத்து களமிறங்கிய தமிழக வீரர் சாய் சுதர்சனும் கில்லும் ஜோடி சேர கில் 39 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழந்தார். பின்னர் களமிறங்கிய அபினவ் மனோகர் சிறிய அதிரடி ஆட்டம் ஆடி 14 ரன்னில் ஆட்டமிழந்தார்.

பின்னர் இரு தமிழக வீரர்களான சாய் சுதர்சனும் விஜய் சங்கரும் நிதானமாக அணியை கட்டமைத்தனர். இதில் சாய் சுதர்சன் 38 பந்துகளில் 53 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்க அதன் பின்னர் இறுதிக்கட்டத்தில் விஜய் சங்கர் அதிரடியாக ஜொலித்தார். 24 பந்துகளில் 5 சிக்சர் 4 பவுண்டரியுடன் விஜய் சங்கர் 63 ரன்கள் குவிக்க குஜராத் அணி 20 ஓவர்கள் முடிவில் 4 விக்கெட் இழப்புக்கு 204 ரன்கள் குவித்தது.

"அவரே நினைத்தால் கூட இந்த சாதனையை மீண்டும் செய்யமுடியாது" -இளம்வீரரை குறிப்பிட்டு சேவாக் கருத்து !

பின்னர் 205 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்கை நோக்கி ஆடிய கொல்கத்தா அணியில் தொடக்க வீரர்கள் குர்பாஸ் 15 ரனகளிலும் , ஜெகதீசன் 6 ரன்களிலும் ஆட்டமிழந்தனர். அதன்பின்னர் நிதேஷ் ராணா 29 பந்துகளில் 45 ரன்கள் எடுத்து வெளியேறினார்.எனினும் தொடர்ந்து அதிரடி காட்டிய வெங்கடேஷ் ஐயர் 40 பந்தில் 83 ரன்கள் குவித்து ஆட்டமிழந்தார்.

அடுத்த ஓவரை வீசிய கேப்டன் ரஷீத் கான் அதிரடி வீரர் ரசல், நரைன், ஷர்துல் தாகூரை அடுத்தடுத்த பந்துகளில் வீழ்த்தி தொடரின் முதல் ஹாட் ட்ரிக் விக்கெட்டை பதிவு செய்தார். பின்னர் இறுதி ஓவரில் 29 ரன்கள் வெற்றிக்கு தேவைப்பட்டது.யாஷ் தயாள் வீசிய அந்த ஓவரின் முதல் பந்தை உமேஷ் யாதவ் 1 ரன் எடுக்க 5 பந்தில் 28 ரன்கள் தேவைப்பட்டது. ஆனால் அடுத்த 5 பந்துகளில் 5 சிக்ஸர் விளாசிய ரிங்கு சிங் யாரும் நம்பமுடியாத இடத்தில இருந்து அணியை வெற்றிபெற வைத்தார்.

"அவரே நினைத்தால் கூட இந்த சாதனையை மீண்டும் செய்யமுடியாது" -இளம்வீரரை குறிப்பிட்டு சேவாக் கருத்து !

இந்த அறிய சாதனையை படைத்த ரிங்கு சிங்கை பல்வேறு தரப்பினர் பாராட்டிவரும் நிலையில் வருங்காலங்களில் இதுபோன்ற சாதனையை ரிங்கு சிங்கால்கூட மீண்டும் செய்ய முடியாது என முன்னாள் இந்திய வீரர் வீரேந்திர சேவாக் கூறியுள்ளார். இது தொடர்பாக பேசிய அவர், " முன்னர் மைதானத்தில் தோனி , சச்சின் இருந்தால் இந்திய அணி வெற்றி பெறும் என்ற நம்பிக்கை இருந்தது. அந்த நிலையைத்தான் தற்போது ரிங்கு சிங் உருவாக்கி இருக்கிறார்.

கடைசி ஓவரில் 5 சிக்ஸர்கள் அடித்தது வரலாற்றில் இதற்குமுன் நடந்ததில்லை. என்றாலும், இந்த சாதனையும்கூட வருங்காலத்தில் முறியடிக்கப்படலாம். ஆனால் வருங்காலங்களில் இதுபோன்ற சாதனையை ரிங்கு சிங்கால்கூடச் செய்ய முடியாது. அதற்கு அதிர்ஷ்டமும் கைகொடுக்க வேண்டும். அதே இடத்தில வேறு பந்துவீச்சாளர் வீசியிருந்தால் இந்த சாதனை செய்யமுடிந்திருக்காது என ரிங்கு சிங்குவுக்கும் தெரியும்" எனக் கூறியுள்ளார்.

banner

Related Stories

Related Stories