அரசியல்

“என்னையும் பேரம் பேசினார்கள்... ஆனால்...” - ம.பி முன்னாள் முதல்வர் கமல்நாத் பேச்சு !

தான் முதலமைச்சராக இருக்கும்போது எம்.எல்.ஏ-க்கள் பேரம் பேசினர் என்று மத்திய பிரதேச முன்னாள் முதல்வர் கமல்நாத் தெரிவித்துள்ளார்.

“என்னையும் பேரம் பேசினார்கள்... ஆனால்...” - ம.பி முன்னாள் முதல்வர் கமல்நாத் பேச்சு !
ANI
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
KL Reshma
Updated on

தெலங்கானா, சத்தீஸ்கர், மிசோரம், ராஜஸ்தான், மத்திய பிரதேசம் ஆகிய 5 மாநிலங்களுக்கு இந்த மாதம் சட்டப்பேரவை தேர்தல் நடைபெறுகிறது. இதனை முன்னிட்டு பாஜக, காங்கிரஸ் உள்ளிட்ட கட்சிகள் தீவிர பிரசாரம் மேற்கொண்டுகிறது. இதில் மிசோரமில் ஒரே கட்டமாகவும், சத்தீஸ்கரில் முதற்கட்டமாக கடந்த 7-ம் தேதி தேர்தல் நடைபெற்றது.

தொடர்ந்து மீதமுள்ள ராஜஸ்தான், மத்திய பிரதேசம், தெலங்கானா ஆகிய மாநிலங்களில் அடுத்தடுத்து தேர்தல் நடைபெறவுள்ளது. அந்த வகையில் மத்திய பிரதேசத்தில் மற்றும் சத்தீஸ்கரில் 2-ம் கட்ட தேர்தல் வரும் 17-ம் தேதி நடைபெறவுள்ளது. இந்த சூழலில் பிரதமர் மோடி, காங்கிரஸ் தலைவர்கள் உள்ளிட்டோர் தொடர்ந்து அரசியல் கட்சிகளை விமர்சித்து வருகின்றனர்.

“என்னையும் பேரம் பேசினார்கள்... ஆனால்...” - ம.பி முன்னாள் முதல்வர் கமல்நாத் பேச்சு !

இந்த நிலையில் நர்மதாபுரம் தொகுதியில் நடைபெற்ற பிரசார கூட்டத்தில் ம.பி. முன்னாள் முதல்வர் கமல்நாத் பேசியதாவது, "2020-ம் ஆண்டு நான் முதல்வராக இருந்தபோது என்னிடம் பேரம் பேசப்பட்டது. எம்.எல்.ஏ-க்கள் என்னிடம் கோடிக்கணக்காக பேரம் பேசினர். நான் நினைத்தால் ஒப்பந்தம் செய்திருக்க முடியும். ஆனால் நான் யாருடனும் ஒப்பந்தம் போடமாட்டேன் என்று கூறினேன். நாற்காலி (முதலமைச்சர் பதவி) போனால் போகட்டும் என்று தைரியமாக சொன்னேன்" என்றார்.

“என்னையும் பேரம் பேசினார்கள்... ஆனால்...” - ம.பி முன்னாள் முதல்வர் கமல்நாத் பேச்சு !

230 தொகுதியை கொண்ட மத்திய பிரதேசத்தில் 2018-ல் ஆண்டு நடைபெற்ற தேர்தலில் காங்கிரஸ் 114 இடங்களையும், பாஜக 109 இடங்களையும் பெற்று கூட்டணி கட்சிகளின் ஆத்ரவுகளோடு காங்கிரஸ் ஆட்சியை பிடித்தது. அப்போது கமல் நாத் முதலமைச்சராக பொறுப்பேற்றார்.

ஆனால் 2020 ஆம் ஆண்டில் 22 காங்கிரஸ் எம்எல்ஏ-கள் அக்கட்சியில் இருந்து விலகி மாற்று கட்சியில் இணைந்ததால் ஆட்சி கலைக்கப்பட்டு, பெரும்பாண்மை பெற்று சிவராஜ் சிங் செளகான் தலைமையிலான பாஜக ஆட்சிக்கு வந்தது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

banner

Related Stories

Related Stories