அரசியல்

“இன்னும் எத்தன பேர காவு வாங்கப்போகுதோ”: தொடரும் வார் ரூம் சர்ச்சை - பாஜகவிலிருந்து விலகிய மாநில நிர்வாகி!

பா.ஜ.கவில் இருந்து சி.டி.ஆர் நிர்மல் குமார் விலகியதை அடுத்து IT-விங் மாநில செயலாளர் திலீப் கண்ணன் கட்சியில் இருந்து விலகுவதாக அறிவித்துள்ளார்.

“இன்னும் எத்தன பேர காவு வாங்கப்போகுதோ”: தொடரும் வார் ரூம் சர்ச்சை - பாஜகவிலிருந்து விலகிய மாநில நிர்வாகி!
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
KL Reshma
Updated on

தமிழ்நாடு பா.ஜ.க சார்பில் அரங்கேற்றப்படும் மட்டமான அரசியலை சகித்துக்கொள்ள முடியாத நிலை இன்னும் அதிகரித்திருக்கிறது. ஊரே நாறும் அளவிற்கு பா.ஜ.கவின் உட்கட்சி பூசல் வெளியே வந்துகொண்டிருக்கிறது. பா.ஜ.கவின் முக்கிய பொறுப்பில் இருக்கும் பல மூத்த நிர்வாகிகள் மீதான பாலியல் புகார்களும் வெளிச்சத்திற்கு வந்து தமிழ்நாட்டில் பா.ஜ.க அசிங்கப்பட்டுக் கிடக்கிறது.

கே.டி.ராகவன் தொடங்கி, திருச்சி சூர்யா வரை பா.ஜ.க முக்கிய புள்ளிகள் மீது சொந்தக் கட்சி பெண் நிர்வாகிகளே புகார் அளித்துள்ள செய்திகள் எல்லாம் ஊடகங்கள் மூலம் வெளிச்சத்திற்கு வந்து பா.ஜ.க நாறிக் கிடக்கிறது. இது எல்லாம் ஒரு கட்சியா? என்று பெண்களே பேசும் அளவிற்குத் தமிழ்நாட்டு பா.ஜ.க உள்ளது.

“இன்னும் எத்தன பேர காவு வாங்கப்போகுதோ”: தொடரும் வார் ரூம் சர்ச்சை - பாஜகவிலிருந்து விலகிய மாநில நிர்வாகி!

அண்ணாமலை தலைமையில் பெண்களுக்குப் பாதுகாப்பு இல்லை என்று பாஜவின் முன்னாள் நிர்வாகி காயத்ரி ரகுராம் அடிக்கடி குற்றம்சாட்டி வந்தார். இதுபோன்ற சர்ச்சையால் பாஜகவில் இருந்து காயத்ரி ரகுராம் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டார்; சில நாட்களுக்கு பிறகு தான் விலகுவதாக அவரே அறிவித்தார். இதனிடையே பாஜகவின் முக்கிய நிர்வாகியான dr.சரவணன் பாஜகவில் இருந்து விலகி மாற்று கட்சியில் இணைந்தார்.

dr.சரவணன்
dr.சரவணன்

இதைத்தொடர்ந்து காயத்ரி ரகுராம் விலகினார். பாஜகவில் இருந்து முக்கிய புள்ளிகள் விலகும் நிலையில், நேற்று அக்கட்சியில் ஐடி விங் தலைவரான சிடிஆர் நிர்மல் குமார், தான் பாஜக கட்சியில் இருந்து விலகுவதாக அறிவித்தார். மேலும் சொந்த கட்சி நிர்வாகிகளையும் தொண்டர்களையும் வேவு பார்த்து ஆனந்தம் அடைவதை போன்ற அல்பத்தனம் எதுவும் இல்லை என்றும், அதை உணர்த்த முயன்று என்னை போன்று பலர் தோல்வியுற்றோம். அண்ணாமலை ஒரு #420மலை-யாக இருக்கும் நபரால் தமிழக பாஜகவிற்கு மட்டுமல்ல தமிழகத்திற்கே மிகபெரிய கேடு என்றும் கடுமையாக விமர்சித்து அறிக்கை வெளியிட்டுள்ளார்.

“இன்னும் எத்தன பேர காவு வாங்கப்போகுதோ”: தொடரும் வார் ரூம் சர்ச்சை - பாஜகவிலிருந்து விலகிய மாநில நிர்வாகி!

இதை தொடர்ந்து தற்போது பாஜகவின் ஐடி விங் மாநில செயலாளர் திலீப் கண்ணன் பாஜகவில் இருந்து விலகுவதாக அறிவித்துள்ளார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள பதிவில், “கனத்த இதயத்துடன் எழுதுகிறேன்.. இந்த வார் ரூம் சுவர்.. இன்னும் எத்தனை பேரை.. காவு வாங்க போகுதோ..?? தான் பதவிக்கு வரும் போது 500 தலைவர்களை உருவாக்குவேன் என்று சொல்லி பதவி ஏற்றார் அண்ணாமலை.. பதவியேற்ற 20 மாதத்தில் எத்தனை தலைவர்களை உருவாக்கினார்..??

இறைவனுக்கே வெளிச்சம் ஒருத்தருக்கு கூட மீடியா வெளிச்சம் வந்திட கூடாதுனு தொலைக்காட்சி விவாதங்களுக்கு செல்லவிடாமல் இவர் மட்டும் பேட்டி கொடுத்து இன்றுவரை சீன் போட்டுட்டு இருக்கார்

தன்னை சுத்தமானவர் நேர்மையானவர்னு சொல்கிற நபர் ஏன் ஆருத்ரா நிதி நிறுவன மோசடி கும்பலை கட்சியில் வைத்துள்ளார், தன்னைவிட டெல்லி அளவில் பெரிய செல்வாக்கு உள்ள தமிழக பாஜக முகமாக இருந்தார் கே.டி.ராகவன் அவரை முதலில் காலி செய்தார்...(அவர் மீது இதுவரை எந்த பெண்ணும் புகார் அளிக்கவில்லை)

கே.டி.ராகவன்
கே.டி.ராகவன்

அடுத்து பேராசிரியர் சீனிவாசன் மாநில.பொதுச்செயலாளர் மொத்தம் நான்கு பொதுசெயலாளர்கள் அவர்களில் மூவருக்கு பெருங்கோட்ட பொறுப்பாளர் கொடுத்துவிட்டு.. தன்னைவிட அறிவாளியான பேராசியர் சீனிவாசனுக்கு மட்டும் பெருங்கோட்ட பொறுப்பாளர் கொடுக்கவில்லை..

அடுத்து பொன்.பாலகணபதி மாநில பொதுச்செயலாளர் அவருக்கு சின்ன பிரச்சினை வருது அக்கா சசிகலா புஷ்பா நான் மீடியாவில் அவர் மீது தவறு இல்லை என்று பேட்டி கொடுக்கிறேன் என்ற போது அந்தக்காவை தடுத்து பொன்.பாலகனபதியை அசிங்கப்படுத்தினார்..

CTR Nirmal Kumar
CTR Nirmal Kumar

அடுத்து நைனார் அண்ணன் அவரை இவர்கள் இதுவரை ஒரு மனிதனாக கூட மதித்தது இல்லை. மாவட்ட தலைவர்கள் , மாநில நிர்வாகிகளை தனது அறையில் உள்ளே வைத்துக்கொண்டு கோ** கொ** என்று போலீஸ் தோரணையில் ஏளானமாக பேசுவது. இவர் வந்து தான் எல்லாம் கிழிச்ச மாதிரி எல்லாம் கம்பு சுத்துறானுங்க இவர் இடத்தில் ஒரு பொம்மை வந்திருந்தாலும் பாஜக தொண்டன் தூக்கி கொண்டாடிருப்பான்...

“இன்னும் எத்தன பேர காவு வாங்கப்போகுதோ”: தொடரும் வார் ரூம் சர்ச்சை - பாஜகவிலிருந்து விலகிய மாநில நிர்வாகி!

பாஜக தொண்டனை கைது செய்துவிட்டார்கள்னு செய்தி அனுப்பினால் அவன் ஏன் இப்படி பதிவு போட்டான்னு திருப்பி கேள்வி கேட்கிறது அவனுக்கு எந்த சட்ட உதவியும் செய்கிறது இல்ல.. சட்ட உதவி செய்கிறவனை ஏன் செய்கிறனேனு மிரட்டல் விடுறது...

இந்த சங்கிகளுக்கு ஒரு பழக்கம் இருக்கு எவனையாது தூத்தனும்ணா மொத்தமா தூத்துறது அவன் என்ன பண்ணிட்டு வந்திருக்கான் அவன் உழைப்பு என்ன இப்பேர்பட்டவன் எப்படி திடீர்னு பேசுறான் இவனே இப்படி பேசுறான்ன இவன் என்ன செய்தார்கள் என்று ரெண்டு பக்கமும் யோசிக்க மாட்டானுங்க..

Dhilip Kannan
Dhilip Kannan

பாஜக தலைவராக அண்ணன் முருகன் இருக்கும் போது மாற்று கட்சியில் இருந்து மிக முக்கிய தலைவர்களை எல்லாம் கொண்டு வந்து கட்சியில் இணைத்தார்..

அண்ணாமலை வந்து அப்படி யாரையாவது கட்சியில் இணைத்த நிகழ்வு உண்டா?? சொந்த கட்சியில் இத்தனை வருடம் உழைத்தவனை வேவு பாப்பது, ஊர் உலகமே கேவலமாக பேசும் ரொட்டியை கூடவே வச்சு சுற்றுவதுதான் இந்த புனிதரின் வேலை போல..நான் சொன்னது உண்மையா பொய்யா என்பது கட்சியின் உள்ளே இருக்கும் 90% நிர்வாகிகளுக்கு தெரியும், வெளியில் உள்ள சோசியல் மீடியா நண்பகளுக்கு அவர் புனிதராக தான் தெரிவார்...

Dhilip Kannan
Dhilip Kannan

இன்னும் இந்த வார் ரூம் கோஸ்டிகள் என்னைப்போல எத்தனை பேரை வெளியே அனுப்ப போகிறது என்று பொறுத்திருந்து பாருங்கள்.. இந்த சங்கிகளுக்கு ஒன்னு சொல்லிக்க விரும்புகிறேன் எப்படியும் என்ன திட்டுவிங்க அதுக்கு முன்னாடி ஒரு தீவிர வெறிபிடிச்ச சங்கியே இப்படி போறானே இவனுங்க எந்தளவுக்கு கேவலமா இருக்கானுங்கனு கொஞ்சமாது யோசிச்சி பாருங்க... இதுவரை இந்த கட்சிக்கு என்னால் முடிந்த அளவிற்க்கு 100% உழைத்திருக்கேன்..

என்னை எப்படியும் திட்டி தீர்பீர்கள் அதற்க்கு முன்னால் ஒரு சித்தாந்தவாதியே இப்படி போறானே தவறு எங்கே நடக்குதுனு ஒரு முறை யோசிச்சிட்டு திட்டுங்க... இத்தனை காலம் என்னோடு பயனித்த பாஜக ஆதரவாளர்கள், பாஜக நண்பர்கள், பாஜக அனுதாபிகள் அனைவருக்கும் மிக்க நன்றி... கனத்த இதயத்துடன் விடைபெறுகிறேன்” என்று குறிப்பிட்டுள்ளார்.

“இன்னும் எத்தன பேர காவு வாங்கப்போகுதோ”: தொடரும் வார் ரூம் சர்ச்சை - பாஜகவிலிருந்து விலகிய மாநில நிர்வாகி!

ஏற்கனவே கட்சியில் இருக்கும் பெண்கள் மட்டுமல்லாது ஆண்களையும் அண்ணாமலை உளவு பார்க்கும் விஷயம் அரசல்புரசலாக வெளியாகி வரும் நிலையில், பாஜக ஐடி விங் தலைவரை தொடர்ந்து செயலாளரும் இப்படி ஒரு குற்றச்சாட்டை முன்வைத்திருப்பது அண்ணாமலைக்கு பெரும் சிக்கலை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

banner

Related Stories

Related Stories