இந்தியா

முதியவரின் வயிற்றில் 187 நாணயங்கள்.. ஒன்றரை கிலோ எடை இருந்ததால் மருத்துவர்கள் அதிர்ச்சி !

கர்நாடகத்தை சேர்ந்த 58 வயது நபரின் வயிற்றில் இருந்து ஒன்றரை கிலோ எடைகொண்ட 187 நாணயங்களை அறுவை சிகிச்சை மூலம் மருத்துவர்கள் அகற்றியுள்ளனர்.

முதியவரின் வயிற்றில் 187 நாணயங்கள்.. ஒன்றரை கிலோ எடை இருந்ததால் மருத்துவர்கள் அதிர்ச்சி !
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
Praveen
Updated on

சில மாதங்களுக்கு முன்னர் உத்தர பிரதேசத்தை சேர்ந்த ஒருவரின் வயிற்றிலிருந்து 62 ஸ்பூன்களை மருத்துவர்கள் 2 மணி நேர அறுவை சிகிச்சைக்குப் பிறகு முழுமையாக வெளியே எடுத்த செயல் பெரும் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியது.

இந்த நிலையில், அதே போன்ற ஒரு சம்பவம் கர்நாடக மாநிலத்தில் நடைபெற்றுள்ளது. கர்நாடகாவை சேர்ந்த ரெய்ச்சூர் மாவட்டத்தில் உள்ள லிங்சுகூரைச் சேர்ந்த 58 வயதான தியாமப்பா ஹரிஜன் என்பவர் வயிற்று வழியில் அவதிப்பட்டுள்ளார்.

முதியவரின் வயிற்றில் 187 நாணயங்கள்.. ஒன்றரை கிலோ எடை இருந்ததால் மருத்துவர்கள் அதிர்ச்சி !

இதனால் அவரின் உறவினர்கள் அவரை ஹங்கல் ஸ்ரீ குமரேஷ்வர் என்ற மருத்துவமனையில் அனுமதித்துள்ளனர். அங்கு அவருக்கு எக்ஸ்ரே மற்றும் எண்டோஸ்கோபி மூலம் சோதனை செய்ததில் அவரின் வயிற்றில் ஏராளமான நாணயங்கள் இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

அதனைத் தொடர்ந்து அவருக்கு அறுவை சிகிச்சை மூலம் நாணயங்களை அகற்ற மருத்துவர்கள் முடிவு செய்தனர். அதன்படி அறுவை சிகிச்சையில் அவரின் வயிற்றில் இருந்து 1, 2 மற்றும் 5 மதிப்புள்ள ஏராளமான நாணயங்களை மருத்துவர்கள் அகற்றியுள்ளனர். அத்னபின்னர் அந்த நபர் தற்போது நலமாக இருப்பதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

முதியவரின் வயிற்றில் 187 நாணயங்கள்.. ஒன்றரை கிலோ எடை இருந்ததால் மருத்துவர்கள் அதிர்ச்சி !

இது தொடர்பாக பேசிய மருத்துவர்கள், அவர் பல மாதங்களாக நாணயங்களை விழுங்கி வந்திருக்கலாம் என்றும், அவர் வயிற்றில் இருந்து 1.5 கிலோ எடைகொண்ட 187 நாணயங்கள் வெளியேற்றப்பட்டது என்றும் கூறியுள்ளனர். இந்த சம்பவம் மருத்துவமனையில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

banner

Related Stories

Related Stories