சினிமா

"பல ஆண்டுகளாக தொந்தரவு.. நானும் எவ்ளோ நாள் தான் பொறுமையா இருக்குறது.." - ராஷ்மிகா மந்தனா ஆவேச பதிவு !

பிரபல நடிகை ராஷ்மிகா மந்தன்னா, தனக்கு எதிராக வரும் வதந்திகள் குறித்தும், தான் ட்ரோல் செய்யப்படுவது குறித்தும் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பதிவு ஒன்று பதிவிட்டுள்ளார்.

"பல ஆண்டுகளாக தொந்தரவு.. நானும் எவ்ளோ நாள் தான் பொறுமையா இருக்குறது.." - ராஷ்மிகா மந்தனா ஆவேச பதிவு !
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
KL Reshma
Updated on

பிரபல நடிகை ராஷ்மிகா மந்தன்னா, தனக்கு எதிராக வரும் வதந்திகள் குறித்தும், தான் ட்ரோல் செய்யப்படுவது குறித்தும் தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பதிவு ஒன்று பதிவிட்டுள்ளார்.

தெலுங்கில் முன்னணி நடிகையாக வலம் வருபவர் ராஷ்மிகா மந்தனா. தெலுங்கில் விஜய் தேவரகொண்டாவுடன் சேர்ந்து 'கீதா கோவிந்தம்' படத்தின் மூலம் மிகவும் பிரபலமானார். அதன்பின்னர் இவருக்கு ரசிகர்கள் கூட்டம் ஏரளமாக காணப்பட்டது.

கடந்த ஆண்டு இவர் 'நேஷனல் கிரஷ்'-ஆகவும் ரசிகர்களால் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டு கொண்டாடப்பட்டார். இதைத்தொடர்ந்து தெலுங்கு, தமிழ், கன்னடம் உள்ளிட்ட மொழிகளில் நடித்து வந்த இவர், தற்போது இந்தியிலும் நடித்து வருகிறார்.

"பல ஆண்டுகளாக தொந்தரவு.. நானும் எவ்ளோ நாள் தான் பொறுமையா இருக்குறது.." - ராஷ்மிகா மந்தனா ஆவேச பதிவு !

மேலும் விஜயின் தீவிர ரசிகையாக இருக்கும் இவர், தற்பட்டது தமிழில் விஜயுடன் வாரிசு படத்தில் நடித்து வருகிறார். இந்தியில் மிஷன் மஞ்சு, அனிமல், தெலுங்கில் புஷ்பா 2 உள்ளிட்ட படங்களிலும் நடித்து வருகிறார். தற்போது பல பெரிய பட்ஜெட் திரைப்படங்களில் நடித்து வரும் இவர், அவ்வப்போது விளம்பர படங்களிலும் நடித்து வருகிறார்.

இந்த நிலையில் சமூக வலைதளங்களில் ஆக்டிவாக இருக்கும் இவர், தற்போது தான் மிகுந்த வேதனையில் இருப்பதாக தனது இஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பதிவிட்டுள்ளார்.

"பல ஆண்டுகளாக தொந்தரவு.. நானும் எவ்ளோ நாள் தான் பொறுமையா இருக்குறது.." - ராஷ்மிகா மந்தனா ஆவேச பதிவு !

அவர் வெளியிட்ட பதிவில், "சில விஷயங்கள் என்னை பல ஆண்டுகளாக தொந்தரவு செய்து வருகின்றன, நான் அதைச் சொல்ல வேண்டிய நேரம் இது என்று நினைக்கிறேன். நான் எனக்காக மட்டுமே பேசுகிறேன். நான் என் வாழ்க்கையைத் தொடங்கியதிலிருந்து நிறைய வெறுப்பின் முடிவில் இருக்கிறேன். நிறைய ட்ரோல்களுக்கும் எதிர்மறைகளுக்கும் உண்மையில் ஒரு பஞ்ச் பை.

"பல ஆண்டுகளாக தொந்தரவு.. நானும் எவ்ளோ நாள் தான் பொறுமையா இருக்குறது.." - ராஷ்மிகா மந்தனா ஆவேச பதிவு !

உங்கள் அனைவரையும் மகிழ்விப்பதற்காக நான் எந்த வகையான வேலைகளைச் செய்கிறேன் என்பது எனக்கு மட்டுமே தெரியும். நான் செய்த வேலையின் மூலம் நீங்கள் உணரும் மகிழ்ச்சியில் நான் மிகவும் அக்கறை காட்டுகிறேன். நீங்களும் நானும் பெருமைப்படக்கூடிய விஷயங்களை வெளிப்படுத்த என்னால் முடிந்தவரை முயற்சி செய்கிறேன். குறிப்பாக நான் சொல்லாத விஷயங்களுக்காக இணையத்தால் நான் கேலி செய்யப்படும்போது மனஉளைச்சலை ஏற்படுத்துகிறது.

நேர்காணல்களில் நான் பேசிய சில விஷயங்கள் எனக்கு எதிராகத் திரும்புவதைக் கண்டேன். இணையத்தில் பரப்பப்படும் தவறான செய்திகள் எனக்கும் தொழில்துறையில் அல்லது வெளியில் உள்ள உறவுகளுக்கும் மிகவும் தீங்கு விளைவிக்கும். மோசமான எதிர்மறை மற்றும் வெறுப்புடன் என்ன இருக்கிறது.? நீண்ட காலமாக நான் அதை புறக்கணிக்கச் சொன்னேன். ஆனால் அது இன்னும் மோசமாகிவிட்டது. அதை எடுத்துரைப்பதன் மூலம், நான் யாரையும் வெல்ல முயற்சிக்கவில்லை.

"பல ஆண்டுகளாக தொந்தரவு.. நானும் எவ்ளோ நாள் தான் பொறுமையா இருக்குறது.." - ராஷ்மிகா மந்தனா ஆவேச பதிவு !

நான் தொடர்ந்து பெறும் இந்த வெறுப்பின் காரணமாக நான் நெருக்கமாக உணர விரும்பவில்லை மற்றும் ஒரு மனிதனாக மாற வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருக்கிறேன். நான் தொடர்ந்து கடினமாக உழைத்து உங்களுக்காக சிறப்பாகச் செய்வேன். ஏனென்றால் நான் சொன்னது போல், உங்களை மகிழ்விப்பது - எனக்கு மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. எல்லோரும் அன்பாக இருங்கள். நாங்கள் அனைவரும் எங்களால் முடிந்ததைச் செய்ய முயற்சிக்கிறோம்" என்று குறிப்பிட்டுள்ளார்.

banner

Related Stories

Related Stories