தமிழ்நாடு

"நம்பவே முடியவில்லை, மழைநீர் வடிகால் பணி வெற்றி கண்டுள்ளது" - திமுக அரசை பாராட்டிய சென்னை பெண்மணி !

தனது முகநூல் பக்கத்தில் பெண் ஒருவர் பகிர்ந்துள்ள பதிவு திமுக அரசின் நிர்வாகத் திறனை வெளிப்படுத்தும் விதமாக அமைந்துள்ளது.

"நம்பவே முடியவில்லை, மழைநீர் வடிகால் பணி வெற்றி கண்டுள்ளது" - திமுக அரசை பாராட்டிய சென்னை பெண்மணி !
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
Praveen
Updated on

மிக்ஜாம் புயல் காரணமாகச் சென்னையில் கடந்த 3-ம் தேதி இரவிலிருந்து அதி கனமழை பெய்தது. இதனால் பல்வேறு இடங்களில் மழைநீர் தேங்கியுள்ளது. இதையடுத்து உடனே அமைச்சர்கள் மற்றும் சட்டமன்ற உறுப்பினர்கள், மாநகராட்சி ஊழியர்கள் களத்தில் இறங்கி வெள்ளத்தில் சிக்கியவர்களை மீட்டு நிவாரண முகாம்களில் தங்கவைத்து வருகிறனர்.

மேலும் வெள்ளம் அதிகமாகத் தேங்கியுள்ள இடங்களில் படகுகள் மூலம் தேசிய பேரிடர் மற்றும் மாநில பேரிடர் மீட்புக்குழுவினர் மக்களைப் பாதுகாப்பாக மீட்டு நிவாரண முகாம்களுக்கு அழைத்துச் சென்று வருகின்றனர். அதோடு திமுக அரசு மேற்கொண்ட நடவடிக்கைகளால் தற்போது சென்னையின் பெரும்பாலான இடங்களில் வெள்ளநீர் வடிந்து இயல்பு நிலைக்கு திரும்பியுள்ளது.

இந்த நிலையில், தனது முகநூல் பக்கத்தில் பெண் ஒருவர் பகிர்ந்துள்ள பதிவு திமுக அரசின் நிர்வாகத் திறனை வெளிப்படுத்தும் விதமாக அமைந்துள்ளது. லதா ஸ்ரீதர் என்ற பெண்மணி தனது முகநூல் பதிவில், "நான் சென்னை விருகம்பாக்கம் சாரதா நகரைச் சேர்ந்தவன். நான் கடந்த எட்டு வருடங்களாக இங்கு வசிக்கிறேன். ஒவ்வொரு மழைக்காலமும் எங்களுக்கு சிம்ம சொப்பனமாக இருந்தது. இரண்டு மணி நேரம் மழை பெய்தாலும் நெஞ்சு மட்டம் வரை தண்ணீர் தேங்கி நிற்கும். ஆனால் யாரும் கவலைப்படவில்லை. கடந்த ஆண்டு நாங்கள் எங்கள் பகுதி திமுக கவுன்சிலர் ரத்னா லோகேஸ்வரனை அணுகி, அவரைப் பார்க்க வருமாறு கேட்டுக் கொண்டோம்.

"நம்பவே முடியவில்லை, மழைநீர் வடிகால் பணி வெற்றி கண்டுள்ளது" - திமுக அரசை பாராட்டிய சென்னை பெண்மணி !

ஒரு நாள் மாலையில் இங்கு வந்து கொட்டும் மழையில் நள்ளிரவு வரை பிரச்சனை சரியாகும் வரை இருந்தார். இப்போது சூறாவளி மற்றும் கனமழை பற்றி முன்னறிவிக்கப்பட்ட போது, நான் இங்கே தங்குவது குறித்து எனக்கு சொந்தமாக பயம் இருந்தது. எனவே அருகிலுள்ள 2 வது மாடியில் உள்ள என் மகளின் இடத்திற்கு மாற்றினேன். நேற்று காலை மழை நின்றதும் கடலில் மூழ்கியதைக் காணும் எண்ணத்தில் நான் என் இடத்திற்கு வந்தேன். ஆனால் தெருவில் ஒரு துளி தண்ணீர் கூட இல்லை . நம்பமுடியாமல் நான் திகைத்துப் போனேன். மழைநீர் வடிகால் உண்மையில் வேலை செய்தது. எங்கள் அன்பான ரத்னா அவர்கள் காட்டிய அயராத முயற்சியும் அர்ப்பணிப்பும் உண்மையில் பாராட்டுக்குரியது.

எனது 59 வயதில், ரத்னாவைப் போல் பணியாற்றும் சிலரை மட்டுமே பார்த்துள்ளேன். உங்களை வாழ்த்துகிறேன் அம்மா. நீங்கள் அனைத்து நல்வாழ்த்துக்களையும் மேலும் பல விருதுகள் வர வாழ்த்துகிறேன். உங்களால் நாங்கள் அனைவரும் நிம்மதியாக வாழ்கிறோம். மிக்க நன்றி கடவுள் உங்களை ஆசீர்வதிப்பாராக" என்று கூறியுள்ளார்.

banner

Related Stories

Related Stories