விளையாட்டு

சென்னையின் வெற்றி பயணம் தொடருமா?.. பெங்களூருவை வீழ்த்த என்ன யுக்தியை கையில் எடுக்க போகிறார் தோனி!

நாளை நடைபெறும் ஐ.பி.எல் போட்டியில் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு vs சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிகள் மோதுகின்றன.

சென்னையின் வெற்றி பயணம் தொடருமா?.. பெங்களூருவை வீழ்த்த என்ன யுக்தியை கையில் எடுக்க போகிறார் தோனி!
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
Updated on

போட்டி: ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு vs சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ்

இடம்: மஹாராஷ்டிரா கிரிக்கெட் அசோஷியேஷன் ஸ்டேடியம், புனே.

நேருக்கு நேர்: போட்டிகள்: 29

ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு வெற்றி: 9

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் வெற்றி: 19

முடிவு இல்லை: 1

சிறந்த பேட்டர்:

ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு: ஃபாஃப் டுப்ளெஸ்ஸி - 10 போட்டிகளில் 278 ரன்கள்

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ்: ஷிவம் தூபே - 8 போட்டிகளில் 247 ரன்கள் சிறந்த பௌலர்: ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு: வனிந்து ஹசரங்கா - 10 போட்டிகளில் 15 விக்கெட்டுகள்

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ்: டுவைன் பிராவோ - 8 போட்டிகளில் 14 விக்கெட்டுகள்.

2022 ஐபிஎல் தொடரில் இதுவரை: 10 போட்டிகளில் விளையாடியிருக்கும் ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு அணி ஐந்து வெற்றிகளையும், ஐந்து தோல்விகளயும் பதிவு செய்திருக்கிறது. 10 புள்ளிகளுடன் புள்ளிப் பட்டியலில் ஐந்தாம் இடம் (மே 2 நிலவரப்படி) பெற்றிருக்கிறது அந்த அணி. 7 போட்டிகளின் முடிவிலேயே 10 புள்ளிகள் பெற்றிருந்த ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு, தொடர்ந்து 3 தோல்விகளைச் சந்தித்திருக்கிறது. இந்தப் போட்டியில் வெற்றி பெற்றால் அந்த அணி நான்காம் இடத்துக்கு முன்னேறும். புனே மைதானத்தில் விளையாடியிருக்கும் 2 போட்டிகளில் தலா 1 வெற்றியையும் 1 தோல்வியையும் சந்தித்திருக்கிறது. இதுவரை 9 போட்டிகளில் விளையாடியிருக்கும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ், 3 போட்டிகளில் மட்டும் தான் வெற்றி பெற்றிருக்கிறது.

சென்னையின் வெற்றி பயணம் தொடருமா?.. பெங்களூருவை வீழ்த்த என்ன யுக்தியை கையில் எடுக்க போகிறார் தோனி!

6 போட்டிகளில் தோற்றிருப்பதால், வெறும் 6 புள்ளிகளோடு புள்ளிப் பட்டியலில் ஒன்பதாவது இடத்தில் இருக்கிறது அந்த அணி. இந்த அணியும் புனே மைதானத்தில் விளையாடியிருக்கும் 2 போட்டிகளில் தலா 1 வெற்றியையும் 1 தோல்வியையும் சந்தித்திருக்கிறது. இந்த சீசன், இந்த 2 அணிகளும் மோதிய முந்தைய போட்டியில் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் 23 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. அந்தப் போட்டியில் வென்று தான், இந்த சீசனின் முதல் வெற்றியைப் பதிவு செய்தது சிஎஸ்கே. முதலில் பேட்டிங் செய்த சூப்பர் கிங்ஸ், 4 விக்கெட் இழப்புக்கு 216 ரன்கள் குவித்தது. உத்தப்பா 88 ரன்களும், ஷிவம் தூபே 95 ரன்களும் விளாசினர். அடுத்து விளையாடிய ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு அணி, 9 விக்கெட் இழப்புக்கு 193 ரன்கள் எடுத்தது. டாப் ஆர்டர் சொதப்பினாலு, ஷபாஸ் அஹமது, சூயஷ் பிரபுதேசாய், தினேஷ் கார்த்திக் ஆகியோர் அதிரடியாக ஆடி நல்ல ஸ்கோர் வர உதவினர். சென்னை தரப்பில் சுழற்பந்துவீச்சாளர்கள் மஹீஷ் தீக்‌ஷனா 4 விக்கெட்டுகளும், ரவீந்திர ஜடேஜா 3 விக்கெட்டுகளும் வீழ்த்தினர்.

கடைசிப் போட்டியில்: கடைசிப் போட்டியில் முதலிடத்தில் இருக்கும் குஜராத் டைட்டன்ஸ் அணிக்கெதிராக விளையாடியது ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு. அந்தப் போட்டியில் 6 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்தது. விராட் கோலி, ரஜாத் படிடார் ஆகியோர் அரைசதம் அடிக்க, 6 விக்கெட்டுகள் இழப்புகு 170 ரன்கள் எடுத்தது அந்த அணி. இந்த இலக்கை 3 பந்துகள் மீதம் வைத்து சேஸ் செய்தது குஜராத் டைட்டன்ஸ். ஹபாஸ் அஹமது, வனிந்து ஹசரங்கா ஆகியோர் தலா 2 விக்கெட்டுகள் வீழ்த்தினர். சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் அணிக்கெதிரான தங்கள் கடைசி போட்டியில், சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணி 13 ரன்கள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. முதலில் பேட்டிங் செய்த சூப்பர் கிங்ஸ், 2 விக்கெட்டுகள் இழப்புக்கு 202 ரன்கள் குவித்தது. ருதுராஜ் கெய்க்வாட் 99 ரன்களும், டெவன் கான்வே 85 ரன்களும் எடுத்தனர். அடுத்து விளையாடிய சன்ரைசர்ஸ் ஹைதராபாத் 6 விக்கெட்டுகள் இழப்புக்கு 189 ரன்கள் எடுத்தது. வேகப்பந்துவீச்சாளர் முகேஷ் சௌத்ரி 4 விக்கெட்டுகள் வீழ்த்தினார்.

மாற்றங்கள்: இரண்டு அணிகளிலும் மாற்றங்கள் இருக்க வாய்ப்பில்லை.

பிளேயிங் லெவன் எப்படி இருக்கும்: ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூரு: ஃபாஃப் டுப்ளெஸ்ஸி (C), விராட் கோலி, ரஜாத் படிடார், கிளென் மேக்ஸ்வெல், மஹிபால் லோம்ரோர், ஷபாஸ் அஹமது, தினேஷ் கார்த்திக் (WK), வனிந்து ஹசரங்கா, ஹர்ஷல் படேல், ஜாஷ் ஹேசில்வுட், முகமது சிராஜ்.

சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ்: ருதுராஜ் கெய்க்வாட், டெவான் கான்வே, ராபின் உத்தப்பா, அம்பதி ராயுடு, மிட்செல் சான்ட்னர், ரவீந்திர ஜடேஜா, எம்.எஸ்.தோனி (WK) (C), டுவைன் பிரிட்டோரியஸ், மஹீஷ் தீக்‌ஷனா, முகேஷ் சௌத்ரி, சிமர்ஜித் சிங்.

banner

Related Stories

Related Stories