சினிமா

பிரபல குணச்சித்திர நடிகர் விஸ்வேஷ்வர ராவ் காலமானார்... தமிழ் திரையுலகில் அடுத்தடுத்து நிகழும் சோகம் !

புற்றுநோய் காரணமாக சிகிச்சை பெற்று வந்த பிரபல குணச்சித்திர நடிகர் விஸ்வேஷ்வர ராவ் (64) காலமானார்.

பிரபல குணச்சித்திர நடிகர் விஸ்வேஷ்வர ராவ் காலமானார்... தமிழ் திரையுலகில் அடுத்தடுத்து நிகழும் சோகம் !
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
KL Reshma
Updated on

தமிழ் திரையுலகில் பிரபல குணச்சித்திர நடிகராக திகழ்பவர் விஸ்வேஷ்வர ராவ். ஆரம்பத்தில் திரைப்படங்களில் சிறு சிறு கதாப்பாத்திரங்களில் நடித்து வந்த இவர், அதன்பின்னர், முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடிக்க தொடங்கினார். கடந்த 2003-ல் பாலா இயக்கத்தில் வெளியான 'பிதாமகன்' படத்தில் லைலாவுக்கு தந்தையாக நடித்து, ரசிகர்கள் மத்தியில் மேலும் பிரபலமானார்.

பிரபல குணச்சித்திர நடிகர் விஸ்வேஷ்வர ராவ் காலமானார்... தமிழ் திரையுலகில் அடுத்தடுத்து நிகழும் சோகம் !

குணச்சித்திரம் மட்டுமின்றி, சில படங்களில் நகைச்சுவை நடிகராகவும் தோன்றினார். மேலும் சூர்யா நடிப்பில் வெளியான 'உன்னை நினைத்து' படத்திலும் ஆந்திராவை சேர்ந்த இவர், தமிழ் மட்டுமின்றி தெலுங்கு படங்களிலும் நடித்துள்ளார். தனது 6 வயதில் இருந்தே சுமார் 350-க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ள இவர், சில சின்னத்திரை தொடர்களிலும் நடித்துள்ளார்.

பிரபல குணச்சித்திர நடிகர் விஸ்வேஷ்வர ராவ் காலமானார்... தமிழ் திரையுலகில் அடுத்தடுத்து நிகழும் சோகம் !

இந்த சூழலில் கடந்த 2022-ம் ஆண்டு இவருக்கு புற்றுநோய் இருப்பது தெரியவந்தது. இதையடுத்து அவர் சிகிச்சை பெற்று வந்துள்ளார். ஆனால் கடந்த சில நாட்களாக உடல்நிலை மோசமான நிலையில், இன்று அவர் தனது 64-வது வயதில் காலமானார். இவரது மறைவுக்கு தற்போது திரையுலகினர், ரசிகர்கள் என பலரும் இரங்கல் தெரிவித்து வருகின்றனர்.

கடந்த மார்ச் 27-ம் தேதி பிரபல காமெடி நடிகர் லொள்ளு சபா சேஷு (60) மாரடைப்பு காரணமாக காலமானார். இவரை தொடர்ந்து கடந்த மார்ச் 29-ம் தேதி பிரபல வில்லன் நடிகர் டேனியல் பாலாஜியும் (48) மாரடைப்பு காரணமாக உயிரிழந்தார். தமிழ் திரையுலகில் கடந்த 1 வார காலமாக தொடர்ந்து உயிரிழப்பு சம்பவங்கள் குறித்த செய்தியால் ரசிகர்கள் திரை பிரபலன்கள் பெரும் அதிர்ச்சியிலும் சோகத்திலும் உள்ளனர்.

banner

Related Stories

Related Stories