தேர்தல் 2024

நாடாளுமன்ற தேர்தல் 2024 : தேர்தல் அறிக்கையை வெளியிட்டது தி.மு.க!

நாடாளுமன்ற தேர்தலுக்கான தேர்தல் அறிக்கையை தி.மு.க தலைவரும் முதலமைச்சருமான மு.க.ஸ்டாலின் வெளியிட்டார்.

நாடாளுமன்ற தேர்தல் 2024 : தேர்தல் அறிக்கையை வெளியிட்டது தி.மு.க!
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
Updated on

இந்தியாவில் நாடாளுமன்றத் தேர்தல் ஏப்ரல் 19 ஆம் தேதி தொடங்கி ஜூன் 1 ஆம் தேதி வரை 7 கட்டமாக நடைபெறுகிறது. தமிழ்நாடு மற்றும் புதுச்சேரியில் ஒரே கட்டமாக ஏப்ரல் 19 ஆம் தேதி வாக்குப் பதிவு நடைபெறுகிறது. ஜூன் 4 ஆம் தேதி வாக்குகள் எண்ணப்பட்டு முடிவுகள் அறிவிக்கப்பட உள்ளது.

இந்நிலையில் 10 ஆண்டுகால பாசிச பாஜக அரசை வீழ்த்த, நாடு முழுவதுமுள்ள எதிர்க்கட்சிகள் ஒன்றிணைந்து இந்தியா என்ற கூட்டணியை உருவாக்கியுள்ளனர். தமிழ்நாட்டிலும் தி.மு.க தலைமையிலான இந்தியா கூட்டணி தொகுதி பங்கீடு நிறைவடைந்தது. தமிழ்நாட்டில் 21 தொகுதிகளில் தி.மு.க போட்டியிடுகிறது.

இந்த தேர்தலுக்கு முன்னதாக கனிமொழி எம்.பி தலைமையில் தேர்தல் அறிக்கை தயாரிக்கும் குழு அமைக்கப்பட்டது. இக்குழு தமிழ்நாடு முழுவதும் சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டு அனைத்து தரப்பு மக்களையும் சந்தித்து அவர்களது குரல்களையும், கோரிக்கைகளையும் கேட்டறிந்தது.

இதனைத் தொடர்ந்து இன்று அண்ணா அறிவாலயத்தில் தி.மு.க தேர்தல் அறிக்கையை முதலமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் வெளியிட்டார். இதற்கு முன்னதாக பேசிய கனிமொழி எம்.பி, "“திமுகவின் தேர்தல் அறிக்கை தேர்தலில் முக்கிய அங்கமாக இருக்கும். மக்களை சந்தித்து, மக்களின் தேர்தல் அறிக்கையாக இருக்க வேண்டும் என்ற முத்தமிழறிஞர் கலைஞர் வழியில் தொடர்ந்து செயல்பட்டு வருகின்றோம்.” என தெரிவித்துள்ளார்.

banner

Related Stories

Related Stories