சினிமா

‘நேர்கொண்ட பார்வை’ அஜித்தின் நடிப்பில் மிரண்டு போன போனிகபூர்  

‘நேர்கொண்ட பார்வை’ அஜித்தின் நடிப்பில் மிரண்டு போன போனிகபூர்  

‘நேர்கொண்ட பார்வை’ அஜித்தின் நடிப்பில் மிரண்டு போன போனிகபூர்  
  • Twitter
  • Facebook
  • WhatsApp
Mohan Prabhaharan
Updated on

நடிகர் அஜித் தற்போது ஹெச்.வினோத் இயக்கத்தில் 'நேர்கொண்ட பார்வை' படத்தில் நடித்து வருகிறார். இப்படத்தை மறைந்த நடிகை ஸ்ரீதேவியின் கணவர் போனிகபூர் தயாரிக்கிறார். இந்த படத்தில் அஜித், வித்யா பாலன், ஷ்ரத்தா ஶ்ரீநாத் உள்ளிட்டோர் நடித்துள்ளனர். பாலிவுட் சூப்பர்ஸ்டார் அமிதாப் நடிப்பில் வெளியான 'பிங்க்' படத்தின் ரீமேக் ஆகும்.

இந்நிலையில் இந்த படத்தின் ஒருசில காட்சிகளைப் பார்த்து விட்டு போனிகபூர் தன் கருத்தினை ட்விட்டர் பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ளார். அதில் “ நேர்கொண்ட பார்வை படத்தின் ஒருசில காட்சிகளைப் பார்த்தேன். அஜித் நடிப்பில் மிரட்டியுள்ளார். மேலும் அஜித், கண்டிப்பாக ஒரு ஹிந்தி படத்தில் நடிக்க வேண்டும் அதுவே என் விருப்பம்" என்று தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த டிவீட்டை அஜித் ரசிகர்கள் சமுக வலைத்தளங்களில் வைரலாகி வருகின்றனர்.

banner

Related Stories

Related Stories